Nínú ilé iṣẹ́ ìṣe ohun ìṣaralóge tó ń gbilẹ̀ sí i, ìbéèrè fún àwọn ohun ìṣaralóge tó dára jùlọ kò tíì pọ̀ sí i rí.Iboju ifọwọkan hydraulic lift homogenizer PLC 10-litaẸ̀rọ ìfọṣọ onípele tí a ṣàkóso jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún àwọn ilé-iṣẹ́ tí wọ́n ń wá láti ṣe àwọn ohun èlò tí ó ní ìfọ́ gíga lọ́nà tí ó péye àti lọ́nà tí ó dára. A ṣe àwọn ohun èlò tuntun yìí láti bá àwọn ìlànà tí ó yẹ ti ilé-iṣẹ́ ohun ìṣaralóge mu, ní rírí i dájú pé àwọn olùṣe ọjà lè ṣe àwọn ọjà tí kìí ṣe pé ó munadoko nìkan ṣùgbọ́n tí ó tún ní ààbò fún àwọn oníbàárà.
Agbara iṣiṣẹ pupọ
Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì jùlọ nínú 10L Vacuum Homogenizer ni agbára iṣẹ́ rẹ̀ tó rọrùn, tó wà láti lítà 10 sí lítà 10,000 tó yani lẹ́nu. Ìyípadà yìí ń jẹ́ kí àwọn olùpèsè lè mú iṣẹ́ náà pọ̀ sí i gẹ́gẹ́ bí ìbéèrè bá ṣe yẹ, èyí sì mú kí ó dára fún iṣẹ́ kékeré àti àwọn ilé iṣẹ́ ńláńlá. Yálà o ń ṣe ọjà ìtọ́jú awọ tuntun ní àwọn ìpele kékeré tàbí o ń mú iṣẹ́ ọjà tó tà jùlọ pọ̀ sí i, emulsifier yìí lè bá àìní rẹ mu.
Agbara viscosity giga
Ẹ̀rọ ìdènà hydraulic lift 10-lita yẹ fún àwọn ohun èlò ìfọ́ tó ga, láti 10,000 sí 180,000 centipoise. Ẹ̀rọ yìí ṣe pàtàkì fún àwọn ohun èlò ìpara tí ó nílò ìrísí tó nípọn, bíi ìpara, ìpara àti àwọn gẹ́lì. Ẹ̀rọ ìdènà tó lágbára yìí ń rí i dájú pé àwọn ohun èlò tó ṣòro jùlọ pàápàá ni a fi emulsion ṣe dáadáa, èyí tó ń yọrí sí ọjà tó rọrùn tó sì bá ìfojúsùn àwọn oníbàárà mu.
Eto sisan inu ti o dara julọ
Ohun pàtàkì kan lára àwọn ohun èlò ìdàpọ̀ emulsifiating yìí ni ètò ìṣàn ẹ̀jẹ̀ inú rẹ̀ tó ti pẹ́. A ṣe ètò náà láti mú kí ìṣiṣẹ́ ìdàpọ̀ náà sunwọ̀n síi, kí gbogbo àwọn èròjà náà lè dàpọ̀ dáadáa, kí wọ́n sì pín wọn déédé. Àbájáde rẹ̀ ni emulsifiation tó dára tó ń mú kí ó dúró ṣinṣin fún ìgbà pípẹ́. Ìṣàn ẹ̀jẹ̀ tó dára tún ń dín àkókò ìṣẹ̀dá kù, èyí tó ń jẹ́ kí àwọn olùṣelọpọ lè mú kí ìṣẹ̀dá pọ̀ sí i láìsí pé wọ́n ń ba dídára jẹ́.
Ni ibamu pẹlu awọn iṣedede GMP
Nínú ilé iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́, ìtẹ̀lé ìlànà iṣẹ́ tó dára (GMP) ṣe pàtàkì láti rí i dájú pé ọjà náà ní ààbò àti dídára. A ṣe àgbékalẹ̀ ẹ̀rọ amúlétutù oníhò 10L hydraulic lift homogenizer PLC yìí, èyí tí a fi ẹ̀rọ amúlétutù oníhò 10L ṣe, tí a sì ṣe é ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà GMP, èyí sì fún àwọn olùpèsè ní ìfọ̀kànbalẹ̀. Ìtẹ̀lé ìlànà yìí kì í ṣe pé ó ń mú kí àwọn ọjà tí a ṣe túbọ̀ ní ìgbẹ́kẹ̀lé nìkan ni, ó tún ń ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti jèrè ìgbẹ́kẹ̀lé àwọn tí wọ́n ń ṣàníyàn nípa ààbò àti ìṣiṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́.
Ètò ìṣàkóso tó rọrùn láti lò
Ìṣọ̀kan PLC (Programmable Logic Controller) àti pánẹ́lì ìṣàkóso ìbòjú ìfọwọ́kàn mú kí iṣẹ́ àdàpọ̀ emulsifier rọrùn láti mọ̀, kí ó sì yéni. Ìbáṣepọ̀ tó rọrùn láti lò mú kí olùṣiṣẹ́ lè ṣe àkíyèsí àti ṣàtúnṣe ìlànà ìdàpọ̀ náà ní irọ̀rùn, kí ó sì rí i dájú pé àwọn àbájáde tó dára jùlọ wà ní gbogbo ìgbà. Ibojú ìfọwọ́kàn náà ń pèsè ìwífún àti èsì ní àkókò gidi, èyí tó ń jẹ́ kí a ṣe àtúnṣe kíákíá bí ó ṣe yẹ, èyí tó ṣe pàtàkì ní àyíká iṣẹ́ tó yára.
Apẹrẹ Gbogbogbo
Ẹ̀rọ ìfọ́mọ́ hydraulic 10L náà ní àwọn èròjà pàtàkì bíi ìkòkò ìfọ́mọ́, ìpele ìṣiṣẹ́, ojò epo àti omi, àti olùdarí. Apẹẹrẹ pípé yìí ń rí i dájú pé gbogbo apá ìlànà ìfọ́mọ́ gbòòrò ni a bo, láti ìpèsè ohun èlò aise sí ìdàpọ̀ ìkẹyìn. Iṣẹ́ ìfọ́mọ́ náà tún ń mú kí àwòrán ergonomic pọ̀ sí i, èyí tí ó ń mú kí ó rọrùn fún àwọn olùṣiṣẹ́ láti wọ inú yàrá ìfọ́mọ́ àti láti tọ́jú ohun èlò náà.
ni paripari
ÀwọnIboju ifọwọkan hydraulic lift homogenizer PLC 10-litaAdàpọ̀ amúlétutù onípele tí a ṣàkóso jẹ́ ohun èlò ìyípadà fún àwọn olùṣe ohun ìṣẹ̀dá láti mú agbára ìṣelọ́pọ́ pọ̀ sí i. Pẹ̀lú agbára iṣẹ́ rẹ̀ tí ó rọrùn, agbára ìdarí viscosity gíga, ètò ìṣàn inú tí ó tayọ, ìbámu GMP àti iṣẹ́ tí ó rọrùn láti lò, a retí pé adàpọ̀ amúlétutù yìí yóò gbé àmì tuntun kalẹ̀ nínú iṣẹ́ náà. Bí ìbéèrè fún ohun ìṣẹ̀dá tí ó dára jùlọ ṣe ń pọ̀ sí i, ìdókòwò nínú irú àwọn ohun èlò ìdàgbàsókè bẹ́ẹ̀ yóò fún àwọn olùṣe ní àǹfààní ìdíje.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-27-2025

