Ilé-iṣẹ́ SinaEkato, pẹ̀lú ìrírí títà àti ṣíṣe iṣẹ́ ní ohun tó lé ní ọgbọ̀n ọdún, ti parí iṣẹ́ ẹ̀rọ onípele 3.5Tónù tó ga jùlọ, tí a tún mọ̀ sí ẹ̀rọ ìfọwọ́-ọwọ́. Ẹ̀rọ onípele yìí ní ẹ̀rọ ìdàpọ̀ ìkòkò lulú, ó sì ń dúró de àyẹ̀wò àwọn oníbàárà.
Ẹ̀rọ ìpara onírun tí ó ní ìwọ̀n 3.5Tón, tí a tún mọ̀ sí ẹ̀rọ ìpara onírun tí ó ní ìwọ̀n 3.5Tón, jẹ́ ẹ̀rọ tuntun tí a ṣe fún ṣíṣe onírúurú ohun ìṣaralóge àti oògùn, títí kan ìpara onírun tí ó ní ìwọ̀n 3.5Tón. Ilé-iṣẹ́ SinaEkato ní ìgbéraga láti ṣe àwọn ẹ̀rọ tó gbajúmọ̀ jùlọ, ọjà tuntun yìí kò sì yàtọ̀.
Ẹ̀rọ náà ní oríṣiríṣi àwọn ohun tó yani lẹ́nu, títí bí ẹ̀rọ amúlétutù onípele 3500L, ìwọ̀n ìwúwo pẹ̀lú ìfihàn àti ètò sí PLC, ẹ̀rọ amúlétutù omi 2000L pẹ̀lú homogenizer ìsàlẹ̀, ẹ̀rọ amúlétutù 1800L, pẹpẹ pẹ̀lú àtẹ̀gùn àti ìdènà, àti ètò páìpù aládàáṣe tí ó ní ìlọ́po steam, ìlọ́po steam, ìlọ́po omi ìtutù, ìlọ́po omi ìtutù, ìlọ́po omi ìdọ̀tí, àti ìlọ́po omi mímọ́. Àkójọ àwọn ohun èlò yìí ń mú kí ẹ̀rọ náà lè mú àwọn àbájáde tó dára, tó sì dúró ṣinṣin wá fún gbogbo àìní iṣẹ́ ṣíṣe.
Ẹ̀rọ ìpara onírun tí ó ní ìwọ̀n 3.5Tón jẹ́ pàtàkì nínú ṣíṣe ìpara eyín àti àwọn ọjà mìíràn tí ó jọra. Agbára rẹ̀ láti da onírúurú èròjà pọ̀ dáadáa àti láti mú wọn dọ́gba, nígbàtí ó tún lè lo ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò, ó sọ ọ́ di ohun èlò pàtàkì fún àwọn ilé-iṣẹ́ tí ń ṣiṣẹ́ ní ilé-iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ àti ilé-iṣẹ́ oògùn.
Ìdúróṣinṣin ilé-iṣẹ́ SinaEkato sí dídára àti ìpéye hàn gbangba ní gbogbo apá ẹ̀rọ ìyọ́mọ́ra Homogenizing 3.5Tọ́n. Láti ìkọ́lé rẹ̀ tó lágbára sí àwọn ẹ̀yà ìmọ̀-ẹ̀rọ tó ti lọ síwájú, ẹ̀rọ yìí jẹ́ ẹ̀rí sí ìyàsímímọ́ ilé-iṣẹ́ náà sí ṣíṣe àṣeyọrí nínú gbogbo ọjà tí wọ́n ń ṣe.
Pẹ̀lú bí iṣẹ́ ẹ̀rọ náà ṣe parí báyìí, ilé-iṣẹ́ SinaEkato ń retí àyẹ̀wò oníbàárà pẹ̀lú ìtara. Àwọn òṣìṣẹ́ onímọ̀ṣẹ́ ilé-iṣẹ́ náà ti ṣe àyẹ̀wò rẹ̀ dáadáa, wọ́n sì ti ṣe àyẹ̀wò rẹ̀ láti rí i dájú pé ó bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ nínú iṣẹ́ náà mu. Àyẹ̀wò oníbàárà ni ìgbésẹ̀ ìkẹyìn nínú iṣẹ́ náà, èyí tó ń jẹ́ kí àwọn oníbàárà lè wádìí dídára ẹ̀rọ náà kí wọ́n tó fi ránṣẹ́ fún lílò.
Ní ìparí, ẹ̀rọ ìpara emulsifiing ilé-iṣẹ́ SinaEkato tí ó ní ìwọ̀n 3.5Tón, tí a tún mọ̀ sí ẹ̀rọ ìpara eyín, dúró fún òkìkí dídára àti ìṣẹ̀dá tuntun nínú ilé-iṣẹ́ náà. Pẹ̀lú àwọn ẹ̀yà ara rẹ̀ tó ti pẹ́ àti àwòrán tí kò lábùkù, ẹ̀rọ yìí ti ṣètò láti pèsè iṣẹ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé tó tayọ fún àwọn ilé-iṣẹ́ nínú ẹ̀ka ohun ọ̀ṣọ́ àti oògùn. Pípé iṣẹ́ ẹ̀rọ àti ìfojúsùn àyẹ̀wò àwọn oníbàárà jẹ́ àmì pàtàkì fún ilé-iṣẹ́ SinaEkato, èyí sì ń mú kí ipò rẹ̀ túbọ̀ lágbára sí i gẹ́gẹ́ bí olùpèsè àwọn ohun èlò ìṣelọ́pọ́ tó ga jùlọ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-12-2024
