SINA EKATO, olùpèsè tí ó lókìkí ní ẹ̀ka ohun èlò ilé iṣẹ́, gbà yín káàbọ̀ sí ilé iṣẹ́ ìṣẹ̀dá wa tí ó gbòòrò tí ó wà ní ìlú Yangzhou, nítòsí Shanghai. Pẹ̀lú ìwọ̀n mítà onígun mẹ́wàá 10,000 tí a yà sọ́tọ̀ fún iṣẹ́ ṣíṣe, a ní ìgbéraga láti pèsè onírúurú ọjà tí ó dára jùlọ àti ojutu fun gbogbo awọn aini ile-iṣẹ rẹ.
Ní SINA EKATO, a lóye pàtàkì níní àwọn ohun èlò tó gbajúmọ̀ láti bá àwọn ìbéèrè ilé iṣẹ́ mu. Ìdí nìyí tí a fi ń pèsè onírúurú ọjà tí a ṣe láti mú kí iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ yín sunwọ̀n síi. Àwọn ohun tí a ń pèsè pẹ̀lú ẹ̀rọ amúlétutù onígbà díẹ̀ tí ó gbéṣẹ́, èyí tí ó ń ṣe ìdánilójú pé àwọn àbájáde ìdàpọ̀ tó dára jùlọ yóò wáyé ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìlò. Yálà o nílò ẹ̀rọ amúlétutù omi fún ìwẹ̀nùmọ́ tó rọrùn àti pípé tàbí àwọn táńkì ìpamọ́ fún ìtọ́jú ọjà tó munadoko, gbogbo rẹ̀ la ní.
Láti mú kí iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ rẹ rọrùn sí i, a ń fúnni ní àwọn ẹ̀rọ ìkún-ẹ̀rọ tuntun,Ṣíṣe òórùn dídùnàwọn ẹ̀rọ, àti àwọn ẹ̀rọ ìṣàmì. A ṣe àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí pẹ̀lú ìṣọ́ra láti pèsè àwọn àbájáde tó péye àti tó péye, kí a lè rí i dájú pé àwọn ọjà yín dé àwọn ìlànà tó ga jùlọ. Ọ̀nà ìṣàyẹ̀wò wa fún wa láyè láti pèsè gbogbo àìní iṣẹ́ rẹ lábẹ́ òrùlé kan, èyí tí yóò fi àkókò àti ohun ìní pamọ́ fún ọ.
Nísinsìnyí, ẹ jẹ́ kí a wo ipò iṣẹ́ àgbékalẹ̀ lọ́wọ́lọ́wọ́ ní ilé iṣẹ́ wa. Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ àti onímọ̀ ẹ̀rọ wa tó ní ìmọ̀ gíga ń ṣiṣẹ́ kára láti rí i dájú pé iṣẹ́ wọn rọrùn àti pé wọ́n ń fi wọ́n ránṣẹ́ ní àkókò tó yẹ. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí ìṣẹ̀dá tuntun àti ìdàgbàsókè tó ń lọ lọ́wọ́, a máa ń gbìyànjú láti mú kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ wa sunwọ̀n sí i. Àwọn ẹ̀rọ wa tó ti pẹ́, pẹ̀lú àwọn ìgbésẹ̀ ìṣàkóso dídára tó lágbára, ń fúnni ní ìdánilójú pé gbogbo ọjà tó ń jáde kúrò ní ilé iṣẹ́ wa jẹ́ èyí tó dára jùlọ.
Nígbà tí o bá ṣèbẹ̀wò sí ilé iṣẹ́ wa, ìwọ yóò rí ìfaradà wa sí iṣẹ́ tó dára jùlọ ní ojú ara rẹ. Ilé iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ wa ní ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun, èyí tó ń jẹ́ kí a lè máa bá a lọ ní ọjà. A ní àwọn ìlànà ààbò tó lágbára láti rí i dájú pé àyíká iṣẹ́ wa ní ààbò fún àwọn òṣìṣẹ́ wa àti ààbò tó ga jùlọ fún àwọn oníbàárà wa.
Ní ìparí, SINA EKATO ni olùpèsè ojutu tí ó dára jùlọ fún àwọn ohun èlò ilé-iṣẹ́ tí ó ga jùlọ. Yálà o nílò ẹ̀rọ amúlétutù, ẹ̀rọ amúlétutù omi, àwọn táńkì ìtọ́jú, àwọn ẹ̀rọ ìkún omi,Ṣíṣe òórùn dídùn Àwọn ẹ̀rọ, tàbí àwọn ẹ̀rọ ìṣàmì, a ní ìmọ̀ àti àwọn ohun èlò láti bá àìní yín mu. Ẹ ṣèbẹ̀wò sí ilé iṣẹ́ wa ní ìlú Yangzhou, nítòsí Shanghai, kí ẹ sì rí àwọn agbára ìṣelọ́pọ́ wa tó tayọ. Ẹ gbẹ́kẹ̀lé wa láti ṣe iṣẹ́ náà ojutu fun gbogbo awọn ibeere ile-iṣẹ rẹ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-07-2023






