Sina Ekato, olùpèsè ohun èlò ilé-iṣẹ́ tó lókìkí, ní ìgbéraga láti kéde àwọn ohun èlò ìfọṣọ omi tuntun rẹ̀ fún onírúurú ilé-iṣẹ́. Pẹ̀lú onírúurú ọjà tí ó wà, Sina Ekato ń bójútó àwọn àìní àti ìbéèrè pàtó ti àwọn ilé-iṣẹ́ ní onírúurú ẹ̀ka.
Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì tí a fi ń ṣe é ni ẹ̀rọ ìfọṣọ omi olómi tí a ṣe àtúnṣe sí. A ṣe é láti bá ìbéèrè fún fífọ omi onípele ńlá mu, ẹ̀rọ ìfọṣọ yìí ní àwọn ohun èlò tó ti wà ní ìpele tó ga jùlọ láti rí i dájú pé ó ṣiṣẹ́ dáadáa àti pé ó gbéṣẹ́. Pẹ̀lú agbára lítà 10,000, ó lè ṣe iṣẹ́ fífọ omi tó pọ̀, èyí tó mú kí ó dára fún àwọn ilé iṣẹ́ tó nílò iṣẹ́ tó pọ̀.
Fún àwọn iṣẹ́ kékeré, Sina Ekato ní ẹ̀rọ ìfọṣọ omi PME-4000L. Ẹ̀rọ ìfọṣọ omi onípele yìí, tí ó ní agbára lítà 4,000, ń ṣiṣẹ́ dáadáa, ó sì yẹ fún àwọn oníṣòwò àárín. Apẹẹrẹ rẹ̀ tó kéré mú kí ó rọrùn láti fi sori ẹrọ àti láti tọ́jú, èyí sì jẹ́ ohun pàtàkì fún àwọn oníṣòwò tí àyè kò tó.
Ní àfikún sí àwọn ẹ̀rọ ìdàpọ̀ wọ̀nyí, Sina Ekato tún ní Tanki Irin Alagbara CG-10000L. A fi irin alagbara tó ga ṣe tanki yìí, ó ń fúnni ní agbára àti agbára ìdènà ìbàjẹ́. Pẹ̀lú agbára lítà 10,000, ó yẹ fún títọ́jú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò omi, èyí tó mú kí ó jẹ́ ohun ìní pàtàkì fún àwọn oníṣòwò tí wọ́n nílò ibi ìpamọ́.
PME-1000L Movable Mixer jẹ́ ọjà tuntun mìíràn láti ọwọ́ Sina Ekato. Adàpọ̀ alágbéka yìí ń fúnni ní ìrọ̀rùn àti ìrọ̀rùn, èyí tí ó ń jẹ́ kí àwọn ilé-iṣẹ́ gbé e lọ sí àwọn ibi ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ bí ó ṣe yẹ. Pẹ̀lú agbára lítà 1,000, adàpọ̀ yìí dára fún àwọn iṣẹ́ kékeré tàbí nígbà tí ìrìn bá ṣe pàtàkì nínú iṣẹ́ ṣíṣe.
Ohun tó ya Sina Ekato sọ́tọ̀ kúrò lára àwọn ẹlòmíràn nínú iṣẹ́ náà ni ìfẹ́ ọkàn wọn sí ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà. Ilé-iṣẹ́ náà mọ̀ pé iṣẹ́ kọ̀ọ̀kan ní àwọn ohun tí ó yẹ kí ó ṣe, ó sì ń fẹ́ láti pèsè àwọn ọ̀nà àdánidá tó báramu. Pẹ̀lú ọ̀pọ̀ ọdún ìrírí àti ìmọ̀, Sina Ekato ń bá àwọn oníbàárà ṣiṣẹ́ pọ̀ láti ṣe àwọn ohun èlò tí ó bá àwọn ìlànà wọn mu.
Síwájú sí i, Sina Ekato ní ìgbéraga nínú ètò ìfijiṣẹ́ rẹ̀ tó gbéṣẹ́. Pẹ̀lú nẹ́tíwọ́ọ̀kì tó gbòòrò àti ètò ìṣiṣẹ́ tó rọrùn, ilé-iṣẹ́ náà ń rí i dájú pé àwọn ọjà rẹ̀ dé kíákíá. Àwọn oníbàárà lè gbẹ́kẹ̀lé Sina Ekato fún ìfijiṣẹ́ tó ti ṣetán, èyí tó ń jẹ́ kí wọ́n bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ wọn láìsí ìdádúró kankan.
Láìka bí iṣẹ́ náà ṣe tóbi tó tàbí bí ó ti le tó, Sina Ekato ní ìmọ̀ láti fi ṣe é. Yálà ó jẹ́ ẹ̀rọ ìfọṣọ omi ńlá tàbí ẹ̀rọ ìfọṣọ kékeré, ìdúróṣinṣin ilé-iṣẹ́ náà sí dídára àti ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà ṣì wà bẹ́ẹ̀. Pẹ̀lú Sina Ekato gẹ́gẹ́ bí olùpèsè ohun èlò rẹ, o lè ní ìdánilójú pé o ní àwọn ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, tó gbéṣẹ́, àti tó ṣe pàtó fún àwọn àìní fífọ omi rẹ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-01-2023




