Ẹ̀rọ ṣíṣe òórùn dídùnAdàpọ̀ àlẹ̀mọ́ ìpara olóòórùn dídùn lórí ìpìlẹ̀ láti mú àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ti pẹ́ láti òkèèrè wá láti ọ̀dọ̀ ilé-iṣẹ́ wa, ọjà náà ni a lò ní pàtàkì fún ṣíṣe àlàyé àti ìfọ́ àwọn omi bíi ohun ọ̀ṣọ́, òórùn dídùn àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ lẹ́yìn dídì.
Ó jẹ́ ẹ̀rọ tó dára jùlọ fún sísè àwọn ohun ọ̀ṣọ́ àti òórùn dídùn ní ilé iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́. A fi irin alagbara 304 tàbí irin alagbara 316L tó ga ṣe ọjà náà. A lo diaphragm pneumatic tí a kó wọlé láti Amẹ́ríkà fún orísun ìfúnpá láti ṣe ìfọ́ ìfúnpá rere. Àwọn páìpù tí a so pọ̀ jẹ́ àwọn páìpù ìfọ́ ìmọ́tótó, tí wọ́n ń lo ìsopọ̀ irú fífi sori ẹrọ kíákíá láti, pẹ̀lú ìṣọ̀kan tó rọrùn, ìtúpalẹ̀ àti ìfọ̀mọ́.
Ní ìpèsè pẹ̀lú fíìmù ìfọ́mọ́ra oní-pú ...
(Ó ní nínú rẹ̀: Àpòpọ̀ ojò fún ohun èlò aise + Ètò afẹ́fẹ́ fún ìtútù olóòórùn dídùn + Pọ́ọ̀pù fún ìṣàn ẹ̀jẹ̀ àti ìtújáde + ìlànà àlẹ̀mọ́ ìgbà mẹ́ta)
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-16-2024




