Bí a ṣe ń bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́, a ti pinnu láti pèsè ìrànlọ́wọ́ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó dára jùlọ fún àwọn oníbàárà wa. Tí ẹ bá nílò ìrànlọ́wọ́ tàbí tí ẹ bá ń wá ọ̀nà láti mú kí iṣẹ́ ṣíṣe yín sunwọ̀n sí i, a wà níbí láti ran yín lọ́wọ́. Ilé-iṣẹ́ wa jẹ́ mímọ̀ fún fífúnni ní àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó gbajúmọ̀, a sì ti pinnu láti bá àìní àwọn oníbàárà wa mu ní gbogbo ọ̀nà.
Ọ̀kan lára ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọjà tí a ń tà ni SME Vacuum Emulsifying Mixer. A ṣe àdàpọ̀ yìí ní ọ̀nà tí ó bá ìlànà ìṣelọ́pọ́ kirimu/lẹ́ẹ̀tì mu, ó sì ń mú ìmọ̀-ẹ̀rọ tó ti pẹ́ láti Yúróòpù àti Amẹ́ríkà wá. Ẹ̀rọ wa ní ìkòkò méjì tí a ti ń dapọ̀ ṣáájú, ìkòkò onípele ìgbálẹ̀, ẹ̀rọ onípele ìgbálẹ̀, ẹ̀rọ onípele ìgbálẹ̀, ẹ̀rọ ìtújáde, ẹ̀rọ ìṣàkóso iná mànàmáná, àti ìpìlẹ̀ iṣẹ́, láàárín àwọn èròjà míràn. A ṣe àdàpọ̀ onípele ìgbálẹ̀ ìgbálẹ̀ wa fún ìṣiṣẹ́ tó rọrùn, iṣẹ́ tó dúró ṣinṣin, iṣẹ́ tó pé pérépéré, iṣẹ́ tó ga, ó sì rọrùn láti fọ̀ mọ́. Ìṣètò rẹ̀ tó bójú mu tún gba àyè kékeré, èyí tó mú kí ó ṣiṣẹ́ dáadáa àti pé ó wúlò.
Ni afikun siàdàpọ̀ onímúlùmálà onígbámú, ilé-iṣẹ́ wa n pese ọpọlọpọ awọn ọja miiran ti o le pade awọn ibeere oriṣiriṣi ti awọn alabara. Diẹ ninu awọn ọja wa pẹluJerin Aladapọ Omi,RO Omi Itọju jara, Àwọn Ẹ̀rọ Ìkún Kíríìmù àti Lẹ́ẹ̀sì, Awọn Ẹrọ Fikun Omi, Awọn Ẹrọ Fikun Pupa,Àwọn Ẹ̀rọ Ìsàmì, àtiAwọ Ohun ikunra Ṣiṣe Equipment. Ètò wa ni láti fún àwọn oníbàárà wa ní àṣàyàn gbogbogbòò ti àwọn ohun èlò tó dára jùlọ tí ó lè mú kí iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ wọn sunwọ̀n síi àti láti ràn wọ́n lọ́wọ́ láti ṣàṣeyọrí àwọn góńgó wọn.
A mọ pàtàkì pé kí a ní àwọn ohun èlò tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tó sì gbéṣẹ́ ní gbogbo ibi iṣẹ́ tàbí ibi iṣẹ́. Ìdí nìyí tí a fi ń ṣe gbogbo ohun tó yẹ ká ṣe láti mú àwọn ọjà tó dára jùlọ wá, èyí tí a ṣe láti bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ mu. A ṣe ẹ̀rọ amúlétutù wa pẹ̀lú àwọn ọjà wa mìíràn pẹ̀lú ìṣọ́ra láti rí i dájú pé ó ń ṣe iṣẹ́ tó dára àti ìgbẹ́kẹ̀lé tó ga jùlọ ní gbogbo ibi iṣẹ́.
Ní ilé-iṣẹ́ wa, a ti pinnu láti fún àwọn oníbàárà wa ní àwọn ọjà tó dára jùlọ, àti ìtọ́jú àti ìrànlọ́wọ́ tó tayọ pẹ̀lú àwọn oníbàárà wa. A ti múra tán láti bá àwọn oníbàárà wa ṣiṣẹ́ pọ̀ láti lóye àwọn àìní wọn àti láti fún wọn ní àwọn ojútùú tó dára jùlọ. Yálà ẹ fẹ́ náwó sínú ẹ̀rọ amúlétutù tàbí ẹ̀rọ mìíràn, a wà níbí láti fún yín ní ìmọ̀ àti ìtọ́sọ́nà wa láti ràn yín lọ́wọ́ láti ṣe ìpinnu tó tọ́ fún iṣẹ́ yín.
Ní ìparí, bí a ṣe ń bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́, a ti múra tán láti ṣètìlẹ́yìn fún àwọn oníbàárà wa àti láti fọwọ́sowọ́pọ̀ ní gbogbo ọ̀nà tí ó bá ṣeé ṣe. Tí o bá nílò ìrànlọ́wọ́ tàbí tí o ń wá àwọn ohun èlò tó dára bíi ẹ̀rọ amúlétutù wa, má ṣe ṣiyèméjì láti kàn sí wa. A wà níbí láti fún ọ ní àwọn ọjà, iṣẹ́ àti àtìlẹ́yìn tó dára jùlọ láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣe àṣeyọrí nínú iṣẹ́ ṣíṣe àti ṣíṣe iṣẹ́ rẹ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-19-2024







